• Sabis na samfur na gaggawa

Sabis na samfur na gaggawa

Samfura da sauri rukuni ne na dabarun da ake amfani da su don ƙirƙirar sikelin sikeli na sashin jiki ko taro cikin sauri ta amfani da bayanan ƙirar kwamfuta mai girma uku (CAD). fasaha.


Bukatun-bayyani

Cikakken Bayani

Faq

Tags samfurin

Saurin samfuri

Gabaɗaya magana, samfuri ɗaya ne ko samfuran ayyuka da yawa da ake amfani da su don bincika ko tabbatar da hankali da cancantar bayyanar ko tsari bisa ga zane na 3D na samfur ko zanen tsarin kafin yin gyare-gyare don samarwa da yawa.

Yawancin lokaci, samfuran da aka ƙirƙira ko ƙira suna buƙatar samfuri.Samfurin shine mataki na farko don tabbatar da yuwuwar samfurin.Ita ce hanya mafi kai tsaye da inganci don gano lahani, rashi da lahani na samfuran da aka ƙera, don haɓaka lahani ta hanyar da aka yi niyya har sai an kasa samun nakasu a cikin samfuran samfuran mutum ɗaya.A wannan lokaci, yawanci ya zama dole don gudanar da gwajin gwaji a cikin ƙananan ƙananan ƙira don gano gazawar da ke cikin batch da inganta su.Samfuran da aka ƙera gabaɗaya ba cikakke ba ne ko ma mara amfani.Da zarar abin da ake samarwa kai tsaye ya yi lahani, za a rushe shi gaba ɗaya, wanda zai yi matuƙar ɓata ma’aikata, albarkatun ƙasa da lokaci;yayin da samfur ɗin gabaɗaya ƙananan samfuran samfuran ne, tsarin samarwa yana da gajere, kuma asarar ma'aikata da albarkatun ƙasa ba a sani ba.Gano gazawar ƙirar samfur da sauri da haɓaka su, samar da isasshiyar tushe don ƙarewar samfur da samarwa da yawa.

Rarraba samfuri

Rarraba samfuri

Dangane da hanyoyin masana'antu, ana iya raba samfurin zuwa nau'in samfur na hannu da samfurin CNC.
(1) Manual samfur: babban nauyin aiki ana yin shi da hannu.An raba allon hannun hannu zuwa allon hannu na abs da allon hannu na yumbu
(2) samfurin CNC: babban aikin sa yana kammala ta kayan aikin injin CNC, kuma bisa ga kayan aiki daban-daban da aka yi amfani da su, ana iya raba shi zuwa nau'in samfuri mai sauri na Laser (sla) samfuri da cibiyar machining (CNC) samfur da samfurin RP (buga 3D) .

Dangane da kayan da aka yi amfani da su a cikin samfuri, ana iya raba samfuran zuwa samfuran filastik, samfuran silicone, da samfuran ƙarfe:
(1) Samfurin filastik: albarkatunsa na filastik ne, galibi samfurin wasu samfuran filastik, kamar talabijin, na'urori, tarho da sauransu.
(2) allon hannu na Silicone: albarkatunsa silica gel ne, wanda galibi ana amfani da shi don nuna siffar ƙirar samfura, kamar motoci, wayoyin hannu, kayan wasan yara, kayan aikin hannu, kayan yau da kullun da sauransu.
(3) Samfuran ƙarfe: kayan da ake amfani da su na aluminum-magnesium alloys ne da sauran kayan ƙarfe, galibi samfura ne na wasu samfura masu daraja, kamar kwamfutoci na rubutu, wayoyin hannu na taɓawa, kayan aiki da kayan aiki, da sauransu.

ME YA SA ake yin samfuri

Me yasa ake yin samfuri?

Tabbatar da ƙirar kamanni
Samfurin ba kawai bayyane ba ne, amma kuma ana iya taɓa shi.Yana iya da hankali ya nuna ƙirƙirar mai ƙira a cikin nau'ikan abubuwa na gaske, yana guje wa koma baya na "zane mai kyau amma ba mai kyau ba".Saboda haka, samfuri yana da mahimmanci a cikin aiwatar da sabon haɓaka samfuri da binciken sigar samfur.
Tabbatar da ƙirar tsarin
Domin ana iya haɗa samfur ɗin, yana iya nuna basirar tsarin da wahalar shigarwa.Yana da dacewa don ganowa da magance matsalolin da wuri.

Rage haɗarin yin gyare-gyare kai tsaye
Tun da farashin masana'anta yana da girma gabaɗaya, in mun gwada da manyan gyare-gyaren suna da darajar dubban ɗaruruwan ko ma miliyoyin.Idan tsarin da ba shi da ma'ana ko wasu matsalolin da aka samu a cikin hanyar bude mold, za a iya tunanin hasara.Samfuran samfur na iya guje wa wannan asarar kuma ya rage haɗarin buɗewar mold.
Shirye don ƙaddamar da samfur
Saboda ci-gaba yanayin prototyping, za ka iya amfani da samfur prototyping kafin a ɓullo da mold, har ma da pre-tallace-tallace da kuma samar da shirye-shiryen mamaye kasuwa da wuri-wuri.

Aikace-aikacen Samar da Saurin Samfura:

1.Electronic kayan aiki

1.Electronic kayan aiki

Masu saka idanu, masu humidifiers, juicers, injin tsabtace iska, kwandishan.

wasan kwaikwayo na wasan yara da wasanni

2.Toy animation da wasanni

Haruffan zane mai ban dariya, samfuran raye-raye na gefe, ƙananan ƙirar mota, ƙirar jirgin sama.

3.Likita da Kyau

3.Likita da Kyau

Kayan aikin likitanci, kayan aikin kyau, kayan aikin ƙusa, kayan motsa jiki.

Aeromodelling da soja

4.Aeromodelling da soja

Masks masu kariya, samfuran injuna masu inganci, da sauransu.

5.UnionPay Security

5.UnionPay Security

Rijistar kuɗi, ATM, injin sarrafa haraji, saurin gudu, kyamarori 3G..

Kayan aikin zirga-zirga da sassa

6.Traffic kayan aikin da sassa

Fitilar Mota, Tumbura, kujeru, Motocin lantarki, allon dash, kofofin mota, maɓallan sarrafa tagogi...

Nunin Gine-gine

7.Architectural Nuni

Tsarin gine-gine, gine-ginen ra'ayi, shimfidar zauren nuni, shimfidar nuni.

Na'urorin haɗi

8.Craft kayan haɗi

Kayan aikin hannu na PMMA, kayan aikin hannu na taimako, kayan ado, kayan gargajiya.

ME YA SA JHMOCKUP ke saurin yin samfuri?

1. Fiye da shekaru 20 na ƙwarewar samfuri yana tabbatar da girman masana'antu da zurfin fasaha na fasahar ƙirar mu;

2. Cikakken sanye take da ciki har da amma ba'a iyakance ga cibiyoyin mashin ɗin CNC ba, 3D firintocin, CNC lathes, CNC milling inji, high-madaidaici nika inji, kwafi gyare-gyaren inji, stamping inji, waya yankan, Laser yankan inji;

3. Tsananin tsarin gudanarwa mai inganci kamar yadda ISO9001: 2008, AS 9100D, ISO13485, ISO14001, ISO45001;

4. Saurin bayarwa da sauri;

5. Cikakken ƙwarewar sabis na tallace-tallace;


 • Na baya:
 • Na gaba:

  Sabis na samfur na gaggawa

  Misalai na Sabis na Samfuran Sauri

  Don samar wa abokan ciniki sabis mafi inganci

  Samu Magana Kyauta Anan!

  Zaɓi