• Stamping mold

Stamping mold

Za mu iya tsara da kuma samar da molds, al'ada stamping sassa daga abokan ciniki' zane zane.
Za mu iya samar da masana'antu & machining sabis da shawara dangane da abokan ciniki' buƙatun a daban-daban masana'antu kamar haka:
◆ NEV lithium baturi stamping mold (Tooling)
◆ Motar Haɗa Motoci (Kayan aiki da Kayan aiki)
◆ Semiconductor gubar firam Mold (Tooling da Mold sassa)
◆ Madaidaicin Mai Haɗa Motsi (Kayan aiki da Kayan aiki)
◆ Injin ingantattun sassa na injina
◆ CNC Daidaitaccen Machining & Mold Parts Manufacturing EDM machining mold sassa


Bukatun-bayyani

Cikakken Bayani

Faq

Tags samfurin

Abin da ke stamping mutu

Menene stamping mutu?

Stamping mutu kayan aikin tsari ne na musamman wanda ke danna kayan (karfe ko maras ƙarfe) zuwa sassa, sassan ko samfuran da aka kammala a cikin tambarin sanyi, wanda ake kira sanyi stamping mutu (wanda akafi sani da sanyi stamping mutu).Stamping hanya ce ta sarrafa matsi da ke amfani da mutun da aka sanya akan na'urar latsa don matsa lamba akan kayan a zafin daki don yanke ko sanya shi cikin ƙayyadaddun sassan siffa.

Nau'in stamping mutu?

Rarraba ta hanyar sarrafa samfur

Dangane da hanyoyin sarrafa kayayyaki daban-daban, ana iya raba mutun zuwa rukuni biyar: naushi & yanke ya mutu, mutuƙar lanƙwasa, zanen mutuwa, yin mutuwa da matsawa ya mutu.
a.Punching & Shearing mutu: Ana yin aikin ta hanyar yankewa.Siffofin da aka saba amfani da su sune mutuƙar shearing, mutuƙar ɓarna, mutuƙar naushi, mutuƙar yankewa, mutu mai ƙirƙira, mutuƙar ɓarna da naushi.
b.Lankwasawa mutu: Siffa ce da ke lanƙwasa faffadar da ba komai zuwa kwana.Dangane da siffa, daidaito da girma na sassan, akwai nau'ikan nau'ikan mutuwa daban-daban, kamar mutun lankwasawa na yau da kullun, cam ɗin lankwasawa ya mutu, curling ya mutu ya mutu, lankwasawa ya mutu, lankwasawa ya mutu da murɗawa ya mutu, da sauransu.
c.Mutuwar Zane: Zane mutun shine a sanya babu komai a cikin akwati mara kyau tare da ƙasa.
d.Ƙirƙirar mutuwa: Yana nufin canza siffar mara kyau ta hanyoyi daban-daban na nakasar gida.
e.Mutuwar matsawa: Yana amfani da matsi mai ƙarfi don sa ƙarfe mara ƙarfi ya gudana kuma ya zama sifar da ake so.

Rarraba bisa ga matakin haɗin tsari

a.Tsarin-tsari guda ɗaya ya mutu, mutuwa wanda kawai ya kammala aikin hatimi ɗaya a cikin bugun latsa ɗaya.
b.Haɗin ya mutu, tare da tashoshi ɗaya kawai, a cikin bugun jarida ɗaya, mutu don kammala ayyukan tambari biyu ko fiye a tasha ɗaya a lokaci guda.
c.Mutuwar ci gaba (wanda kuma aka sani da ci gaba da mutuwa), wanda ke da tashoshi biyu ko fiye a cikin hanyar ciyarwa na fanko.A cikin guda ɗaya na latsa, ana kammala wucewa biyu ko biyu a tashoshi daban-daban ɗaya bayan ɗaya.Ya mutu don aiwatar da hatimi a sama.
d.Canja wurin mutu, wanda ya haɗu da halaye na mutuwa-tsari guda ɗaya da mutuƙar ci gaba, kuma yana amfani da tsarin canja wurin manipulator don fahimtar saurin canja wurin samfuran a cikin mutu, wanda zai iya haɓaka haɓakar samfuran samfuran, rage farashin samar da samfur, adana farashin kayan. , da kuma inganta inganci.Barga kuma abin dogara.

Wadanne nau'ikan kayan ne zasu iya sa stamping ya mutu?

The kayan don yin stamping mutu ne yalwa kamar karfe, cimented carbide, karfe- bonded cimented carbide, tutiya na tushen gami, low narkewa batu gami, aluminum tagulla, polymer kayan, da dai sauransu Yawancin su ga Manufacturing stamping mutu ne yafi karfe.The iri fiye amfani mutu aiki sassa ne: carbon kayan aiki karfe, low gami kayan aiki karfe, high carbon high chromium ko matsakaici chromium kayan aiki karfe, matsakaici carbon gami karfe, high gudun karfe, tushe karfe da cimented carbide, karfe- bonded cemented carbide, da dai sauransu.

Na asali Rabe-rabe na stamping mutu kayan

a.Karfe Karfe
Mafi yadu amfani carbon kayan aiki karfe a mutu su ne T8A, T10A, da dai sauransu, wanda ke da abũbuwan amfãni daga mai kyau aiki yi da kuma low price.Duk da haka, rashin ƙarfi da ja taurin ba su da kyau, nakasar maganin zafi yana da girma, kuma ƙarfin ɗaukar nauyi yana da ƙasa.

b.Low gami kayan aiki karfe
Low alloy kayan aiki karfe dogara ne a kan carbon kayan aiki karfe tare da daidai adadin alloying abubuwa kara.Idan aka kwatanta da ƙarfe na kayan aiki na carbon, yana rage halayen quenching nakasawa da fashewa, yana inganta ƙarfin ƙarfe, kuma yana da mafi kyawun juriya.Ƙananan gwangwani da ake amfani da su don yin mutuwa sune CrWMn, 9Mn2V, 7CrSiMnMoV (lambar CH-1), 6CrNiSiMnMoV (code GD), da dai sauransu.

c.High carbon da high chromium kayan aiki karfe
Abubuwan da aka saba amfani da su na ƙarfe-carbon da manyan kayan aikin chromium sun haɗa da Cr12 da Cr12MoV, Cr12Mo1V1 (lambar D2), da SKD11.Suna da taurin mai kyau, taurin kai da juriya, kuma nakasar maganin zafi kadan ne., Ƙarfin ɗaukar nauyi shine na biyu kawai zuwa ƙarfe mai sauri.Duk da haka, rarrabuwa na carbides yana da tsanani, kuma dole ne a yi tada hankali (axial upsetting, radial zane) don canza ƙirƙira don rage rashin daidaituwa na carbides da inganta aikin.

d.High carbon matsakaici chromium kayan aiki karfe
The high-carbon matsakaici-chromium kayan aiki karfe amfani ga mutu sun hada da Cr4W2MoV, Cr6WV, Cr5MoV, da dai sauransu Suna da low chromium abun ciki, m eutectic carbides, uniform carbide rarraba, kananan zafi magani nakasawa, da kuma mai kyau hardenability da girma da kwanciyar hankali.jima'i.Idan aka kwatanta da high-carbon high-chromium karfe tare da in mun gwada da m carbide segregation, kaddarorin suna inganta.

e.Karfe mai saurin gudu
Ƙarfe mai sauri yana da mafi girman taurin, juriya da ƙarfin matsawa a tsakanin karafa masu mutuwa, kuma yana da ƙarfin ɗaukar nauyi.Yawanci ana amfani da su a cikin mutuwa sune W18Cr4V (lambar 8-4-1) da W6Mo5 Cr4V2 (lambar 6-5-4-2, US grade M2) tare da ƙarancin abun ciki na tungsten, da rage carbon da vanadium-rage ƙarfe mai sauri. inganta don inganta taurin.6W6Mo5 Cr4V (lambar 6W6 ko ƙananan carbon M2).Karfe mai sauri kuma yana buƙatar ƙirƙira don inganta rarraba carbide.

f.Base karfe
Ana ƙara ƙaramin adadin wasu abubuwa zuwa ainihin abun da ke ciki na ƙarfe mai sauri, kuma abun cikin carbon yana ƙaruwa daidai ko rage don haɓaka aikin ƙarfe.Irin waɗannan nau'ikan ƙarfe ana kiran su gaba ɗaya azaman ƙarfe tushe.Ba wai kawai suna da sifofin ƙarfe mai sauri ba, amma kuma suna da takamaiman juriya da tauri, kuma ƙarfin gajiyar su da taurinsu sun fi na ƙarfe mai sauri.Karfe na matrix da aka saba amfani da su a cikin mutu sune 6Cr4W3Mo2VNb (lambar 65Nb), 7Cr7Mo2V2Si (lambar LD), 5Cr4Mo3SiMnVAL (lambar 012AL), da sauransu.

g.Carbide da Karfe Bonded Carbide
Tauri da juriya na siminti carbide sun fi na kowane irin mutun karfe, amma ƙarfin lanƙwasawa da taurin ba su da kyau.Carbide da aka yi amfani da shi don mutu shine tungsten da cobalt.Don ya mutu tare da ƙarancin tasiri da juriya mai girma, ana iya zaɓar simintin carbide tare da ƙananan abun ciki na cobalt.Don ya mutu tare da babban tasiri, ana iya zaɓar simintin carbide tare da babban abun ciki na cobalt.
Karfe da aka haɗa da simintin carbide ana yin shi ta hanyar ƙara foda na ƙarfe zuwa ƙaramin adadin foda na alloying foda (kamar chromium, molybdenum, tungsten, vanadium, da sauransu) azaman ɗaure, da amfani da carbide titanium ko tungsten carbide azaman lokaci mai wuya, sintered ta foda karfe.Matrix na simintin carbide da aka ɗaure da ƙarfe shine ƙarfe, wanda ke shawo kan rashin lahani na rashin ƙarfi mara ƙarfi da aiki mai wahala na simintin carbide, kuma ana iya yanke, walda, ƙirƙira da kuma kula da zafi.Carbide da aka haɗa da siminti ya ƙunshi babban adadin carbide.Kodayake taurin da juriya sun yi ƙasa da na siminti carbide, har yanzu sun fi sauran matakan ƙarfe sama.Bayan quenching da tempering, da taurin iya isa 68 ~ 73HRC.

h.Sabbin kayan
Abubuwan da aka yi amfani da su wajen yin tambari sun kasance na aikin sanyi na mutuƙar ƙarfe, waɗanda aka fi amfani da su, ana amfani da su da yawa kuma galibi nau'ikan ƙarfe na mutuwa ne.Babban buƙatun aiki shine ƙarfi, ƙarfi da juriya.Ci gaba Trend na sanyi aikin mutu karfe dogara ne a kan yi na high-alloy karfe D2 (daidai da Cr12MoV a cikin ƙasata), wanda aka kasu kashi biyu rassan: daya shi ne don rage adadin carbon abun ciki da alloying abubuwa, da kuma zuwa. inganta daidaituwar rarrabawar carbide a cikin ƙarfe, Ƙarfafa haɓaka taurin mutu.Irin su 8CrMo2V2Si na Kamfanin Vanadium Alloy Karfe na Amurka, da DC53 (Cr8Mo2SiV) na Kamfanin Datong na Musamman na Japan.Wani kuma foda ne mai sauri mai sauri wanda aka ƙera don saurin sauri, sarrafa kansa, da kuma samar da taro tare da babban manufar inganta juriya.Irin su 320CrVMo13 na Jamus, da sauransu.

Yadda za a zabi kayan don stamping mutu?

Don stamping mutu, daban-daban karfe kayan da wadanda ba karfe kayan da ake amfani, yafi carbon karfe, gami karfe, jefa baƙin ƙarfe, jefa karfe, siminti carbide, low narkewa batu gami, tutiya tushen gami, aluminum tagulla, roba guduro, polyurethane Rubber, roba, laminated Birch alluna, da dai sauransu.
Ana buƙatar kayan don yin mutuwa don samun kaddarorin irin su babban ƙarfi, ƙarfin ƙarfi, juriya mai ƙarfi, ƙarfin da ya dace, ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, babu nakasawa (ko žasa nakasawa) yayin jiyya na zafi, kuma ba sauƙin fashe yayin kashewa.
Zaɓin zaɓi mai ma'ana na kayan mutuwa da aiwatar da daidaitaccen tsarin kula da zafi shine mabuɗin don tabbatar da rayuwar mutuwa.Don mutu tare da amfani daban-daban, ya kamata a yi la'akari da su gabaɗaya gwargwadon yanayin aiki, yanayin damuwa, aikin kayan aikin da za a sarrafa, tsari na samarwa da yawan aiki, da sauransu, kuma a mai da hankali kan aiwatar da abubuwan da ke sama, sannan yin karfe sa da zafi magani.Madaidaicin zaɓi na tsari.
Lokacin da samar da nau'in nau'i na stamping ya girma, kayan aiki na naushi da mutu don sassan aiki na mutu ya kamata a zaba daga karfe mai mutuƙar mutuƙar inganci da juriya mai kyau.Don sauran sassa na tsarin tsari da sassa na kayan taimako na mutu, kayan kuma yakamata a ƙara su daidai.Lokacin da tsari ba shi da girma, abubuwan buƙatun kayan kayan ya kamata a sassauta su daidai don rage farashi.
Lokacin da kayan da za a yi hatimi yana da wuyar gaske ko yana da babban juriya na nakasawa, ya kamata a zaɓi convex da concave ya mutu daga kayan da ke da juriya mai kyau da ƙarfin ƙarfi.Lokacin zurfin zana bakin karfe, ana iya amfani da mutuwar tagulla na aluminum saboda yana da mafi kyawun juriya ga mannewa.Gidan jagora da daji mai jagora suna buƙatar juriya mai kyau da tauri mai kyau, don haka ana amfani da mafi yawan carburizing da quenching na ƙananan ƙarfe na carbon.Ga wani misali, babban hasara na carbon kayan aiki karfe ne ta matalauta hardenability.Lokacin da girman sashe na sassan mutuwar ya yi girma, taurin tsakiyar har yanzu yana da ƙasa bayan quenching.Duk da haka, lokacin aiki a kan latsa tare da adadi mai yawa na bugun jini, saboda juriya.Tasirin yana da kyau amma ya zama fa'ida.Don gyare-gyaren farantin karfe, farantin tsiri da sauran sassa, ba wai kawai dole ne ya sami isasshen ƙarfi ba, amma kuma yana buƙatar ƙananan lahani yayin aikin aiki.Bugu da kari, sanyi magani da kuma cryogenic magani, injin magani da kuma surface karfafa hanyoyin kuma za a iya amfani da su inganta aikin mutu sassa.Domin sanyi extrusion mutu tare da matalauta aiki yanayi na convex da concave mutu, mutu steels da isasshen taurin, ƙarfi, tauri, sa juriya da sauran m inji Properties ya kamata a zaba, kuma ya kamata a sami wasu ja taurin da thermal gajiya ƙarfi, da dai sauransu.

Zaɓin kayan da aka mutu ya kamata a ƙayyade bisa ga yanayin amfani da sassa na stamping, Ba haka ba ne mafi tsada kayan, mafi kyau, amma daidai da tattalin arziki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

    • Yadda ake ƙirƙirar samfuri?

      CNC machining da 3D bugu yawanci hanyoyin yin samfuri ne.CNC machining hada da karfe sassa CNC machining da filastik sassa CNC machining;3D bugu ya hada da karfe 3D bugu, filastik 3D bugu, nailan 3D bugu, da dai sauransu.;Sana'ar kwafi na yin samfuri kuma na iya gane samfura, amma yana buƙatar haɗin gwiwa tare da injinan CNC mai kyau da niƙa ko goge goge.Yawancin samfuran samfura suna buƙatar yashi da hannu sannan a bi da su a saman kafin bayarwa don cimma tasirin bayyanar da ƙarfin kayan da sauran kaddarorin jiki na sassa da sassan saman.

    • Shin za ku iya ba da sabis na tsayawa ɗaya daga ƙirar samfur zuwa samarwa da yawa zuwa kayan aiki?

      Sabis na bayarwa na tsayawa ɗaya shine ƙarfin ikon mu, zamu iya samar da ƙirar samfur, haɓaka ƙira, ƙirar bayyanar, ƙirar tsari, ƙirar masana'antu, ƙirar kayan masarufi, ƙirar software, haɓakar lantarki, samfuri, ƙirar ƙira, ƙirar ƙira, kwafin ƙirar ƙira, allura gyare-gyare, mutu simintin gyare-gyare, stamping, sheet karfe ƙirƙira, 3D bugu, surface jiyya, taro da gwaji, taro samar, low-girma samar, samfurin marufi, gida da kuma na waje dabaru da kuma sufuri, da dai sauransu

    • Za ku iya samar da taro da gwaji don samfura da samfura?

      Haɗa samfur da gwaji suna da mahimmanci don tabbatar da isar da samfur na yau da kullun.Ana buƙatar duk samfuran da aka ƙirƙira su wuce ingantattun ingantattun ingantattun samfuran kafin jigilar kaya;don samfuran da aka samar da jama'a, muna ba da dubawar IQC, binciken kan layi, binciken gama samfurin, da kuma duba OQC.

      Kuma duk bayanan gwajin ana buƙatar a adana su.

    • Shin za a iya sake fasalin zane da inganta su kafin yin gyare-gyare?

      ƙwararrun injiniyoyinmu za a tantance su kuma bincikar duk zane-zanen ƙira kafin gyare-gyaren.Za mu sanar da ku da zarar an sami lahani na ƙira da matsalolin sarrafa ɓoyayyi kamar raguwa.Tare da izinin ku, za mu inganta zane-zanen zane har sai ya dace da bukatun samarwa.

    • Za a iya samar da sito domin mu kyawon tsayuwa domin kantin sayar da bayan allura gyare-gyare masana'antu?

      Mun samar da mold zane da kuma yi, samfurin allura gyare-gyaren da taro, ko yana da filastik allura mold ko aluminum gami mutu-simintin gyare-gyare, za mu samar da ajiya sabis ga duk kyawon tsayuwa ko mutu.

    • Yadda za a tabbatar da tsaro don odar mu yayin jigilar kaya?

      Yawancin lokaci, muna ba da shawarar ku ba da oda gabaɗayan inshorar sufuri don duk kayan aiki da sufuri, don rage haɗarin asarar kaya yayin sufuri.

    • Shin za ku iya shirya isar da ƙofa-ƙofa don samfuranmu da aka oda?

      Muna ba da sabis na dabaru na gida-zuwa-ƙofa.Dangane da sana'o'i daban-daban, zaku iya zaɓar sufuri ta jirgin sama ko ta ruwa, ko jigilar jigilar kayayyaki.Abubuwan da aka fi sani da incoterms sune DAP, DDP, CFR, CIF, FOB, TSOHON AYYUKAN…,

      Bugu da ƙari, za ku iya tsara kayan aiki a matsayin hanyarku, kuma za mu taimaka muku wajen kammala kayan aiki da sufuri daga masana'anta zuwa wurin da kuka tsara.

    • Menene game da lokacin biyan kuɗi?

      A halin yanzu muna goyan bayan canja wurin waya (T / T), wasiƙar bashi (L/C), PayPal, Alipay, da sauransu, Yawancin lokaci za mu cajin wani kaso na ajiya, kuma ana buƙatar cikakken biyan kuɗi kafin bayarwa.

    • Wadanne nau'ikan gamawa ko jiyya na sama don samfura da samfuran taro?

      Jiyya na saman samfuran sun haɗa da saman jiyya na samfuran ƙarfe, jiyya na samfuran filastik, da jiyya na kayan roba.Maganin saman mu gama gari sun ƙunshi:

      Fashewar Yashi, Busasshen Yashi, Fashewar Yashi, Ruwan Yashi, Atomized Sand fashewa, fashewar harbi, da sauransu.

      Fesa, Electrostatic Spraying, Fame Fame, Foda fesa, Filastik fesa, Plasma Spraying, Painting, Man Fenti da dai sauransu.

      Electroless Plating na Various Metals da Alloys, Copper Plating, Chromium Plating, Tutiya Plating, Nickel Plating, Anodic Oxidation, Electrochemical Polishing, Electroplating da dai sauransu.

      Bluing da Blackening, Phosphating, pickling, nika, mirgina, goge, goge, CVD, PVD, Ion implantation, Ion Plating, Laser Surface Jiyya ect.

    • Me game da keɓantawa don ƙira da samfurin mu?

      Tsaron bayanan abokin ciniki da samfuran shine fifikonmu.Za mu sanya hannu kan yarjejeniyar sirri (kamar NDA) tare da duk abokan ciniki kuma mu kafa ma'ajin sirri masu zaman kansu.JHmockup yana da tsauraran tsarin tsare sirri da hanyoyin aiwatarwa don hana zubar bayanan abokin ciniki da bayanan samfur daga tushen.

    • Har yaushe za a keɓancewa da haɓaka samfuri?

      Zagayowar ci gaban samfur ya dogara da irin yanayin samfuran suke lokacin da kuke isar da su.

      Misali, kun riga kuna da cikakken tsarin ƙira gami da zane-zane, kuma yanzu kuna buƙatar tabbatar da tsarin ƙira ta hanyar yin samfura;Ko kuma idan an yi ƙirar ku tare da samfuri a wasu wurare, amma tasirin bai gamsar ba, to za mu inganta zanen zanenku sannan mu yi samfurin don sake tabbatar da shi;

      samfurinka ya riga ya kammala ƙirar bayyanar, amma babu wani tsari na tsari, ko ma cikakken saiti na hanyoyin lantarki da software, za mu samar da daidaitattun hanyoyin ƙirar ƙira don biya;Ko, an ƙera samfuran ku, amma sassan alluran da aka ƙera ko mutun simintin gyare-gyare ba za su iya saduwa da aikin taron gabaɗaya ko ƙãre samfurin ba, za mu sake kimanta ƙirar ku, mold, mutu, kayan aiki da sauran abubuwan don ƙirƙirar ingantaccen bayani. .Don haka, ba za a iya amsa zagayowar ci gaban samfur ba kawai, aiki ne mai tsauri, wasu ana iya kammala su a rana ɗaya, wasu na iya ɗaukar mako guda, wasu kuma na iya ƙarewa cikin watanni da yawa.

      Da fatan za a tuntuɓi ƙwararrun injiniyoyinmu don tattauna aikinku, don rage farashin ku da rage lokacin ci gaba.

    • Yadda ake gane samfuran al'ada?

      Keɓance sabis na ƙira da masana'anta shine babban ƙarfin mu.Haɓaka samfuri daban-daban suna da ma'auni na gyare-gyare daban-daban, kamar gyare-gyaren samfur na ɓangarori, gyare-gyaren samfur gabaɗaya, gyare-gyaren wani ɓangare na kayan aikin samfur, ƙirar software na samfur, da gyare-gyaren sarrafa wutar lantarki.Sabis ɗin masana'anta da ƙirƙira na al'ada ya dogara ne akan cikakkiyar fahimtar aikin samfurin abokin ciniki, ƙarfin kayan aiki, fasahar sarrafa kayan, jiyya ta sama, haɗaɗɗun samfura, gwajin aiki, samar da taro, sarrafa farashi da sauran abubuwan kafin cikakken kimantawa da ƙirar shirin.Muna samar da cikakken bayani sarkar samar.Wataƙila samfurinka baya amfani da duk sabis ɗin a matakin yanzu, amma za mu taimake ka ka yi la'akari da yanayin da za a iya buƙata a gaba a gaba, wanda shine abin da ya bambanta mu da sauran masu samar da samfur.

    Stamping mold

    Misalai na Stamping mold

    Don samar wa abokan ciniki sabis mafi inganci

    Samu Magana Kyauta Anan!

    Zaɓi